HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO

KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO KILICHOFANYIKA TAREHE
20 OKTOBA, 2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO.

A: WAJUMBE:

1. Ndg.
2. Ndg.
3. Ndag.
4. Ndg.
5. Ndg.
6. Ndg.
7. Ndg.
8. Ndg.
9. Ndg.
10.Ndg.
11.Ndg.
12.Ndg.
13.Ndg.

Gastone Missungwi
Shadrack P. Msungu
David Sichizya
Gerson Mshana
Shams Abdalah
Sijali Marco .
Nkandala Enos
Mussa J. Mlonga
Dorothea Malima
Jojujo Chimweta
Vedastus Msiba
Gelasius Ngaya
Christina Mhina

14.Dr. Elfas Msenya

15.Ndg.
16.Ndg.
17.Ndg.
18.Ndg.
19.Ndg.
20.Ndg.
21.Ndg.

Vicent Bushaija
Kurwa Hanta
Aisha Kesowani
Geriad Mgoba
Mlingwa Methusela
Fransisca Charles
Rashida Laiser

22.Salvatory Mlingi

23.Ndg.
24.Ndg.

Emmanuel Kwezi
Alodia Eugen

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) — Mwenyekiti
Kaimu Afisa Utumishi na Utawala (W) - Katibu
Kaimu Afisa Habari (W)

Kaimu Mhandisi Ujenzi (W)

Kaimu Kaimu Mganga Mkuu (W)

Afisa Usafirishaji

Kaimu Mweka Hazina (W)

Kaimu Afisa Misitu (W)

Meneja CPU

Kaimu Afisa Usafishaji na Mazingira (W)
Kaimu Katibu TSC

Kaimu Mthibiti Ubora wa Shule (W)
Kaimu Afisa Mipango (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

Afisa Maendeleo ya Jamii (W)

Kaimu Afisa Ardhi na Mazingira (W)
Mratibu TASAF

Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)
Kaimu Mwanasheria (W)

Afisa Afya

Kaimu Afisa Manunuzi (W)

Kaimu Mkaguzi wa Ndani (W)

Mwandishi wa Vikao

Mwandishi wa Vikao

MUHT.NA .01/20/10/2021 — KUFUNGUA KIKAO:

Katibu wa kikao alimkaribisha Mwenyekiti wa timu ya Menejimenti kwa ajili ya kufungua
kikao baada ya akidi ya Wajumbe kutimia.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 04:24 Asubuhi.

MUHT.NA.02/20/10/2021 — KUTHIBITISHA AJENDA ZA KIKAO:

Ajenda zilizothibitishwa kwa ajili ya kikao hicho ni kama zilivyo katika muhtasari huu.
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MUHT.NA.03/20/10/2021 — KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO
KILICHOPITA CHA TEREHE 10/09/2021:

Muhtasari wa kikao kilichopita cha tarehe 10/09/2021 ulisomwa, ukathibitishwa na
kupokelewa, na kuwa kumbukumbu sahihi ya kikao husika.

MUHT.NA. 05A (iv)/ 20/10/2021 — TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KIASI
CHA TSH. 3,750,000,000.00 KWA AJILI YA UJENZI WA VYUMBA 183 VYA
MADARASA NA UJENZI NYUMBA YA WATUMISHI (THREE IN ONE)
ZAHANATI YA MNEKEZI

Iliwasilishwa taarifa kuwa Halmashauri ilipokea fedha za UVIKO 19 Tsh.3,750,000,000.00
kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 183 vya madarasa. Kwa mchanganuo ufuatao:-

» Shule za Sekondari kujenga madarasa 151 kwa thamani ya Tsh.3,020,000,000.00.
e Shule shikizi za Msingi kujenga madarasa 32 kwa thamani ya Tsh.640,000,000.00
« Nyumba ya Watumishi (Three in One) Zahanati ya Mnekezi Tshs. 90,000,000.00

Wajumbe walipongeza na kushukuru juhudi kubwa za mheshimiwa Rais Samia Suluhu
Hassan kwa Taifa pia na kwa kuipatia Wilaya ya Chato fedha za ujenzi wa madarasa (UVIKO
19 na Ujenzi wa Nyumba ya Watumishi.

Taarifa ilipongezwa, kupokelewa na kukubaliwa.
MUHT.NA.06/20/10/2021 — KUAHIRISHA KIKAO:

Akifunga kikao, Mwenyekiti Alishukuru Wajumbe kwa majadiliano mazuri ya taarifa
mbalimbali. Alisisitiza kila Idara yenye vyanzo vya mapato kuongeza kasi ya ukusanyaji
wa mapato.

Mwenyekiti aliahirisha kikao saa 05:44 Asubuhi.

TUNATHIBITISHA KUWA HII NI SEHEMU YA MUHTASARI WA KIKAO CHA
KAWAIDA CMT MUHT.NA. 05A (iv)/ 20/10/2021 — TAARIFA YA MAPOKEZI
YA FEDHA KIASI CHA TSH.3,750,000,000.00 KWA AJILI YA UJENZI WA
VYUMBA 183 VYA MADARASA NA NYUMBA YA WATUMISHI (THREE IN

ONE):

KUSAINI NA:-
z MWENYEKITI
/ 9.1, b d b URZ .
TAREHE TAREHE
2 MKUNGENZD MTENDAJE (W
L. B 116
GHATO
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